मराठी न्यूज

पुण्यात मतदानानंतरची बोटांवरची शाई ‘गायब’ होण्याचा धक्कादायक प्रकार उघड

Share

एकीकडे देशभरात ईवीएम मशीनच्या विश्वासार्हतेवर प्रश्नचिन्ह उभे केले जात असताना व देशभरात याबाबत सांशकतेचे चित्र उभे राहिले असताना पुण्यातील एका वकिलांना धक्कादायक अनुभव आला असून मतदान केंद्रावर मतदान केल्यानंतर बोटास लावण्यात आलेली शाई लाईफबॉय साबणाने धुतल्यानंतर पूर्ण गायब झाल्याचा प्रकार समोर आला आहे.

याबाबत अधिक माहिती देताना पुण्यातील सुप्रसिद्ध वकील श्री.रोनक व्हनकळस यांनी सांगितले की ‘मी पुण्याच्या कोथरूड परिसरातील प्रभाग १२७ असे क्रमांक लिहिलेल्या मतदान केंद्रावर मतदान करून घरी परतलो असताना साबणाने हाथ धुतले असता प्रथम शाई फिकट झाल्याचे निदर्शनास आले, थोड्या वेळाने तर शाई पूर्णतः गायब झाली. समाजकंटक अशा परिस्थितीचा गैरवापर करू शकतात परिणामी लोकशाही निवडणूक प्रक्रियेच्या दृष्टीने ही अत्यंत गंभीर बाब आहे.’
भ्रष्ट व्यवस्थेविरुद्ध कायद्याने कसे लढावे? यासाठी वकिलांचे विविध मार्गदर्शनपर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा

पुण्यात मतदानानंतरची शाई 'गायब' होण्याचा  धक्कादायक प्रकार उघड
पुण्यात मतदानानंतरची शाई ‘गायब’ होण्याचा धक्कादायक प्रकार उघड, साबणाने धुतल्यानंतर शाई पूर्णतः गायब  

भ्रष्ट व्यवस्थेविरुद्ध कायद्याने कसे लढावे याबाबत आमच्या अत्यंत महत्वाच्या लेखांची एकत्रित मालिका वाचण्यासाठी खालील लिंकवर क्लिक करा-
https://wp.me/P9WJa1-MV

हा लेख जास्तीत जास्त लोकांपर्यंत पोहोचविण्यासाठी शेअर करा, खाली दिलेले आमचे विविध फेसबुक व ट्विटर खातेंवर ‘Like’ व  ‘Follow’ करा, फेसबुक पेजला ‘Like’ केल्यानंतर सुद्धा पेजवरील ‘Follow’ बटनवर क्लिक करायला विसरू नका जेणेकरून कुठलेही यापुढील लेख जाहीर केले तर त्याचे थेट अपडेट आपणास भेटतील.
संघटनेचे फेसबुक पेज लिंक-
https://www.facebook.com/jaihindbks

ट्विटर पेजचे लिंक-
https://twitter.com/jaihindbks
तसेच या पेजवर आपला ई मेल टाकून करावा, जेणेकरून या वेबसाईटवरील प्रत्येक लेख हा थेट आपल्या ई-मेल वर प्राप्त होईल, जयहिंद!


Share

Leave a Reply